AsiaHolics
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

.

You are not connected. Please login or register

[Notice/Thông Báo] Fan Vpop vào xem nhá!

Go down  Message [Page 1 of 1]

AndreVpop

AndreVpop
Forum Moderator
Forum Moderator

Chào mọi người đã đến với AsiaHolics forum - diễn đàn về âm nhạc Châu Á.
[Notice/Thông Báo] Fan Vpop vào xem nhá! 080912235018-535-664
Các bạn có cảm thấy tự hào khi Vpop của chúng ta đang ngày càng lớn mạnh và đang nhận được nhiều sự quan tâm, yêu mến từ các bạn yêu nhạc trên toàn thế giới. Và Vpop Forum ra đời. Hiện nay như các bạn thấy, Section Vpop của chúng ta còn khá đơn điệu, nghèo nàn về tin tức, âm nhạc, hình ảnh.... do hiện nay chỉ có mình (Andre) và Philkun phụ trách, Philkun thì sống ở nước ngoài nên bạn ấy sẽ chịu trách nhiệm về tất tần tật những thứ liên quan đến ca sĩ hải ngoại, Vpop nội địa thì chỉ có mình.

Mình nghĩ một diễn đàn mà chỉ có mod đăng tin thì hơi đơn điệu quá nhỉ. Chính vì vậy mình mong các bạn _những người yêu Vpop và muốn mang Vpop ra thế giới thì hãy tích cực tham gia diễn đàn bằng cách post bài, hình ảnh, bình luận, vv...... Các bạn có thể post bằng Tiếng Việt và bằng tiếng Anh nếu các bạn có thể; những bài Tiếng việt mình sẽ cố gắng chuyển ngữ nhanh nhất....

* Trước khi post bài, các bạn nhớ đọc những quy định khi Post để làm cho đúng nhé!
Vpop - be the top of Asia!
Các bạn có thể liên lạc với mình qua Skype trong Profile và YM: hd.vnlog@yahoo.com cheers cheers cheers cheers cheers

http://2sao.vietnamnet.vn

Back to top  Message [Page 1 of 1]